คุณชอบเมะเรื่องไหนที่สุดในชีวิต พร้อมเหตุผล ~ - Page 3 600010

คุณชอบเมะเรื่องไหนที่สุดในชีวิต พร้อมเหตุผล ~ - Page 3 600010

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เข้าสู่ระบบ(Log in)

คุณชอบเมะเรื่องไหนที่สุดในชีวิต พร้อมเหตุผล ~

power_settings_newLogin to reply
kchan
BlueExO2C!$Tz
necromancerv
ghost666
hackhorl
kirayamatosd
worldwariii
OrchidGiRL
aom-saku
Pikaphu
ismin
shadowdark124
princeaok
nainit
rookierabbit
DevilNoCry
DOMEz
nephro
Kow_Niaw
kanadezaza
gelidus
peach170
shirahime
tsukaima
Yoota
Suzaku
accelerator
sadaharu
chokzee
mitsukisan
Synyster
looknung
Red-emperor
-MiDNigHT-
38 posters

descriptionคุณชอบเมะเรื่องไหนที่สุดในชีวิต พร้อมเหตุผล ~ - Page 3 Emptyคุณชอบเมะเรื่องไหนที่สุดในชีวิต พร้อมเหตุผล ~

more_horiz
First topic message reminder :

สำหรับผมนะครับเมะที่ผมชอบ คือ..

คุณชอบเมะเรื่องไหนที่สุดในชีวิต พร้อมเหตุผล ~ - Page 3 FateStayNight_servants1

Fate Stay Night ครับ !! (เมลผมยังเป็นชื่อเรื่องเรย แต่พิมผิดไปหน่อยนุง แหะๆ =w=" )

ส่วนเหตุผลที่ผมชอบคือ.. ผม..ชอบเซเบอร์ครับ !! (ง่ายดีเนอะ) ไม่ว่ายังไงก็เอาออกจากใจไม่ได้ซะที T^T (เว่อร์ละ)

แก้ไขล่าสุดโดย -MiDNigHT- เมื่อ Tue Mar 15, 2011 10:52 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

descriptionคุณชอบเมะเรื่องไหนที่สุดในชีวิต พร้อมเหตุผล ~ - Page 3 EmptyRe: คุณชอบเมะเรื่องไหนที่สุดในชีวิต พร้อมเหตุผล ~

more_horiz
-Pastel

-High school DxD

ชอบแนว คอมแมนดี้ กับ แนวฮาเร็ม(บู้เยอะ)

pastel ทำให้ผมน้ำตาไหล 2 รอบ เลย
(บางคนอาจเฉยๆ)
ผมอินกับการ์ตูนมาก คนเขียนก็เก่งทำผมร้องไห้
(ที่ผ่านมาดูการ์ตูนแนวเดียวกัน ไม่เคยร้อง)

high school dxd เป็นการ์ตูน ที่ แอบ โป๊ นิดๆ
แต่ก็สนุกมากเลยครับ
(ไม่รู้ใครชอบมั้ง การ์ตูนเรื่องนี้ ผมช๊อบชอบ)

descriptionคุณชอบเมะเรื่องไหนที่สุดในชีวิต พร้อมเหตุผล ~ - Page 3 EmptyRe: คุณชอบเมะเรื่องไหนที่สุดในชีวิต พร้อมเหตุผล ~

more_horiz
ANGEL BEATS คับ เพรามันเป็นอะไรที่สุดยอด nm_06

more_horiz
จริงๆชอบหลายเรื่องมากกกกก
แต่ถ้าต้องเลือกชอบและประทับที่สุด งั้นขอเป็น >>vampire knight<< ละกันเจ๊าค่ะ
เหตุผล : เอาเป็นว่าชอบทุกสิ่งทุกอย่างง และอิจฉาคุณนางเอกมากกก ที่ได้ใกล้ชิดกับหนุ่มหล่อถึง2คน
อ๊ากกก ท่านเซโร่ ท่านคานาเมะ ของข้าน้อยยย nm_13 nm_19

more_horiz
One piece ที่ 1 ตลอดกาลของผม

ส่วนลองๆลงมาก็ fullmetal alchemist เนื้อเรื่องหลักการและเหตผลดีสุดๆ nm_01
privacy_tip Permissions in this forum:
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
power_settings_newLogin to reply