มือใหม่หัดวาด `P1 [ Uryuu Sakuno ] 600010

มือใหม่หัดวาด `P1 [ Uryuu Sakuno ] 600010

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เข้าสู่ระบบ(Log in)

descriptionมือใหม่หัดวาด `P1 [ Uryuu Sakuno ] Emptyมือใหม่หัดวาด `P1 [ Uryuu Sakuno ]

more_horiz
สวัสดีครับ ตามนั้นเลยครับ ติ ชม แนะนำ ได้เต็มที่นะครับ ไม่ต้องเกรงใจ ผมจะได้นำไปแก้ในผลงานต่อไปครับ

มือใหม่หัดวาด `P1 [ Uryuu Sakuno ] Sakuno

ผมไม่มี สแกนเนอร์น่ะครับ ภาพที่ออกมานั้นถ่ายด้วยกล้องโทรสัพมือถือ =w=

ไว้พบกันกับ P2 ครับ ขอบคุณมากครับ

descriptionมือใหม่หัดวาด `P1 [ Uryuu Sakuno ] EmptyRe: มือใหม่หัดวาด `P1 [ Uryuu Sakuno ]

more_horiz
โดยรวมสวยเลยทีเดียว
ติตรงคอ แก้โครงหน้าเล็กน้อยก็เพอร์เฟค

descriptionมือใหม่หัดวาด `P1 [ Uryuu Sakuno ] EmptyRe: มือใหม่หัดวาด `P1 [ Uryuu Sakuno ]

more_horiz
nm_05 สวยกว่าเราเยอะเรย

more_horiz
สวยครับ!! วาดออกมาให้เยอะๆให้สวยๆกว่านี้เยอะๆเลยนะครับ ^^ nm_05

เราเองก็ฝึกวาดบ้างดีกว่า nm_04

more_horiz
งืม.. พูดตามตรงว่าสียที่สัดส่วนภาพเช่นเดิมนอกนั้สวยมากนิ
แต่ก็เพราะสัดส่วนเนี่ยแหละดูเหมือนไม่ใช่ซากุโนะเลย
privacy_tip Permissions in this forum:
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
power_settings_newLogin to reply