=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= 600010

=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= 600010

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เข้าสู่ระบบ(Log in)

description=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= Empty=:= กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:=

more_horiz
ระยะเวลา :
ตั้งแต่วันที่ 13 มกราคม 2555 - 17 มกราคม 2555 นี้ เทืี่ยงคืนตรง
ประกาศผลพร้อมแจกรางวัลภายในวันที่30มกราคมค่ะ

รายละเอียด :

1.ให้เก็บภาพจากอนิเมะที่ชื่นชอบมาคนละ1ภาพห้ามปรับแต่งใดๆทั้งสิ้นนะค่ะ(ห้ามเอาภาพฉากHแบบชัดเจนมานะค่ะไม่งั้นBan IPถาวร)
2.แล้วบรรยายความชื่อชอบของภาพที่เอามาและความหมายตามที่ตัวเองคิดมาอย่างละเอียด(นิดนึง)นะค่ะ^^
3.ระบุชื่อเรื่องที่เอามาด้วยนะค่ะ
4.ระบุช่วงเวลาของอนิเมะตอนนั้นๆที่เอามา(ไม่ต้องตรงก็ได้ขอใกล้เคียงนิดนึงจะได้รุ้ว่ามีใจรักในอนิเมะจริงรึป่าว^^)

ข้อบังคับ :

1.ต้องเป็นสมาชิกของเว็บเรามาแล้วไม่ต่ำกว่า30วัน
2.ต้องมีโพสไม่ต่ำกว่า50โพสและจะไม่นับโพสที่เข้าข่ายว่าเป็นการปั้มนะค่ะ
3.ใครสมัครใหม่เชคได้จะลบ ID โดยไม่มีการแจ้งใดๆทั้งสิ้นนะค่ะ
4.ทีมงานทุกคนสามารถเข้าร่วมได้ค่ะ
5.สิทธิพิเศษสำหรับแคลนMacrossสามารถร่วมได้ทันทีแต่กรุณาใส่รูปประจำตัว+ลายเซ็นหลังสมัครIDเสร็จก่อนเข้าร่วมด้วยค่ะ

ของรางวัล

รางวัลพิเศษจากเกมส์SDGOซึ่งจะให้ผู้ที่บรรยายดีเป็นพิเศษโดยถูกใจทีมงานหลายๆคนซึ่ง
จะคัดจากคนที่บรรยายถูกใจทีมงานแล้วอีกทีจำนวน1รางวัลค่ะ
=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= ReodfD

สมาชิกที่บรรยายถูกใจทีมงาน รับไปเลย 2 เหรียญ
=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= 9AClFK=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= QJs8GO

สำหรับสมาชิกทุกท่านที่เข้าร่วมค่ะ
=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= RhYJGV

รายชื่อผู้ได้รับรางวัลนะค่ะชนะเลิศ

ที่1. bellza4000 (ได้รับCode SDGO+เหรียญแรร์+เหรียญชนะเลิศ)

ที่2. Lc'Alexz (เหรียญแรร์+เหรียญชนะเลิศ)

ที่3. TsukiMusaki (เหรียญแรร์+เหรียญชนะเลิศ)

ที่4. KentaSaharu (เหรียญแรร์+เหรียญชนะเลิศ)

ที่5. pppzazaza (เหรียญแรร์+เหรียญชนะเลิศ)

รายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัลการเข้าร่วมครั้งนี้ค่ะ

1. Iino Dowe (เหรียญแรร์)
2. sangploy (เหรียญแรร์)
3. dasama (เหรียญแรร์)
4. HON YA-HA (เหรียญแรร์)
5. pooh1832 (เหรียญแรร์)
6. pppmmmooo (เหรียญแรร์)
7. shana09952 (เหรียญแรร์)
8. ScArReT The DiAMoND (เหรียญแรร์)
9. lnwpepoat (เหรียญแรร์)

แก้ไขล่าสุดโดย minaza009 เมื่อ Sat Jan 28, 2012 10:48 pm, ทั้งหมด 6 ครั้ง

description=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= EmptyRe: =:= กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:=

more_horiz
https://2img.net/h/i1204.photobucket.com/albums/bb402/patza1789/vlcsnap-2012-01-11-21h21m40s228.png

kinbaku คือ การมัดเชือกแบบญี่ปุ่น สำหรับพวก SM หรื BDSM
สำหรับผมนั้นชอบมาก แต่ไม่ใช้ สาย S หรือ M แต่ผมสายT ตะหาก
น่ะครับ แต่ถ้าจะลงภาพสาย T จะโดน เอาเพราะมันอันตรายกว่า เยอะ

เป็นเมะของเรื่อง Seitokai Yakuindomo ตอนที่ 9 เวลา 20.39

ชอบเพราะฉากนั้นเพราะสึดะกำลังแอคเท่ ยามอาทิตย์ตกดิน หันกลับมาเจอ อาเรีย โดนเชื่อกหมัด แบบ kinbaku สะแล้ว
ทำเอาเสีย ฟิวไปเลย สึดะหมดเท่เลย เจอ kinbaku เข้าให้ที

description=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= EmptyRe: =:= กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:=

more_horiz
=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= 65758209.th

ชอบภาพนี้คับ ดูสดชื่นดีอ่ะ ดูแล้วสบายตาเพราะมันสว่างดีด้วย
ในความหมายของผมภาพนี้คือ การแสดงให้เห็นว่าถึงจะเศร้ามากแค่ไหน
เรานั้นไม่ได้อยู่ตัวคนเดียว ยังมีคนที่คอยห่วงใยเราอยู่เสมอคับ
อาจเป็น เพื่อน ครอบครัว หรือญาติพี่น้อง ที่คอยให้กำลังใจเสมออยู่นะคับ

การ์ตูนเรื่องนี้ มาจากเรื่อง Magic Kaito คับ
ปกติเป็นเรื่อง Conan คับ แต่เป็นตอนพิเศษของเรื่อง Conan
เป็นตอนที่กล่าวถึง จอมโจรคิด น่ะคับ

ภาพที่นำมานั้นเป็นภาพของตอนที่ 4 ที่เวลา 1:20 คับผม^^

more_horiz
http://upic.me/i/k6/ptsnurarihyonnomago-sennenmakyou-16mx1280x720x264aac18-58-40.jpg

ภาพนี้มาจากเรื่อง nurarihyon no mago sennen makyou หรือ nurarihyon no mago season 2 คะ

ฉากนี้มาจาก ภาค 2 ตอนที่ 16 อดีตของทั้งสอง จุดที่ 3.52 ซับโดย PTS คะ

เป็นฉากที่ คุบินาชิ (ผีหัวขาด) สติแตกที่ตัวเองไม่สามารถปกป้องและช่วยเหลือกลุ่มนูระได้เลย

ก็เลยไปอาละวาดใส่พวกปีศาจเกียวโตที่คอยดูแลผนึกต่างไล่ไปตั้งแต่ผนึกที่ 7 ถึงผนึกที่ 6

จนตัวเองเกือบจะกลับไปเป็นตัวตนสมัยก่อนที่ได้ชื่อ ป่านสังหารแห่งโจชู

พอถึงผนึกที่ 6 ก็โดน อิบาราคิโดจิ ขัดขวางไว้ ทั้งที่ตังเองสู้คนเดียวไม่ได้แต่ก็ดันทุรัง

คิโนะ หรืออีกชื่อคือ เคะโจโร มาเตือนสติ ด้วยการเอาหัวโขกหัว!?

แล้วก็พูดว่า เรากลับไปเป็นแบบสมัยก่อนก็ได้นี่นา เจ้าโจมตี ส่วนข้าก็ป้องกันไม่ใช่รึไง!?

ในตอนนั้นประทับใจเคะโจโรมากที่สามารถกำราบความดันทุรังของคุบินาชิได้ด้วยการโขกหัว

เห็นได้ว่าคนเราอยู่คนเดียวไม่ได้หรอก คนเราจำเป็นต้องมีใครสักคนดูแล สนับสนุน และที่สำคัญ

ต้องรับมือเราอยู่ด้วยนะคะ

แก้ไขล่าสุดโดย dasama เมื่อ Fri Jan 13, 2012 7:53 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

more_horiz
อันนี้ละกัน

=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= Scaled.php?server=521&filename=konachancom76923angelbe

เรื่อง Angel beast
เหตุผม เพราะว่ามันเป็นสิ่งที่มีความทรงจำดีๆอยู่เเล้วก็ซึ้งดีเหมือนกัน ^-^
เวลาก็ ตอนที่ 10 เวลา 22 นาที 08 วินาที

more_horiz
น่าสนใจนะคับ

more_horiz
" alt=""/>
ก็ประมาณว่าพอทุกอย่างที่ทำมาอย่างเหนื่อยยากจบลง เราก็มาฉลองด้วยกันมันคงมีความสุขดีอ่ะ
จากเรื่องclannad ss1 ตอน 22 เวลา 19.59

more_horiz

เรื่อง c3 ครับ
เวลาประมาณ23-42-25 น่ะ (ใช้KMplayerถ่าย)
เป็นฉากที่ น้องเฟียร์ กำลัง ลำบากใจกับคำสาป ตัวเอง ครับ แล้วพระเอกของเราก็ คอยให้กำลังใจจนได้แผล น่ะนะ น้องเฟียร์ของเราเลยรู้สึกผิด แล้วดูดเลือดจากแผลให้หยุดไหล(มั้ง) อิอิ

more_horiz
ชอบเพราะ เป็นรูปที่ สวยงาม และ งาม ม๊าก ๆ อิอิ ให้ ความ หมาย ดี อิอิ

more_horiz
=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= Oratorio-fsclannadafterstory-181024x576-h.264-aac-th7d15bd1202-35-02

เรื่อง Clannad After story ตอนที่ 18 เวลา 17:40 / 19:01 ขอมัน 2 ฉากเลยละกัน

17:40 : ฉากที่ อุชิโอะ ทำของเล่นหาย แล้ว อุชิโอะพูดว่า "เป็นสิงแรก..... ที่ป๊ะป๋าให้"
19:01 : ฉากที่ อุชิโอะ พูดว่า "ที่ๆ หนูสามารถร้องไห้ได้... คือให้ห้องน้ำ และอ้อมแขนของป๊ะป๋า"
มันเป็นอะไรที่ใครๆ หลายๆ คน ที่เคยดู ต้อง น้ำตาตก = ='' ไม่คิดเลยว่า จะมานั่งร้องไห้หน้าคอม เพราะ อนิเมะ (ถ้าใครดูแล้วไม่รู้สึกอะไร เอ็งไม่ใช่คนแล้ว nm_19 ) มันเป็นฉาก ความสัมพัน ของ พ่อลูก ที่ไม่เจอ กันมาร่วม 5 ปี และ เป็นฉาก ที่ พ่อ ลูก 2 คน กลับมาอยู่ด้วยกัน ซึ่ง ทั้งฉาก ของเล่น ซึ่ง โทโมยะ ไม่ทันคิดเลยว่าของ
เล่นชิ้นนั้นสำคัญกับอุชิโอะ เพราะ อะไร ทำไม ถึงหาจนเย็น เพราะมันเป็นของสิ่งแรก ที่ ผู้เป็นพ่อซื้อให้ ซึ่ง เกิดมา อุชิโอะ ยังไม่ได้รับอะไรจาก โทโมยะ เลย
พอ ดำเนินเรือง ต่อไปอีกราวๆ 1 นาที เศษ ก็เจอฉาก ที่อุชิโอะบอกว่าหนูสามารถร้องไห้ได้แค่ในห้องน้ำ กับ อ้อมแขนของป๊ะป๊า เท่านั้นแหละ น้ำตาไหล หนักก่าเดิมอีก =w= (ขนาดปะกี๊ เขาไป แคปรูปแล้วดูผ่านๆ ยังไหลเลย) สรุปมันเป็นฉากที่ซึ้ง ขึ้นหิ้งอันดับ 1 =w=

แก้ไขล่าสุดโดย Lc'Alexz เมื่อ Tue Jan 17, 2012 5:01 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

more_horiz
=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= Natsume1

ภาพนี้มาจากเรื่อง Natsume Yuujinchou ค่ะ ตอนที่ 2 เวลา 21นาที 26วินาที

เป็นฉากที่บอกเล่าถึงเรื่องในอดีตของเทพน้ำค้างกับฮานะซัง
ซึ่งในตอนนั้นฮานะซังได้เอาลูกพีชมาถวายเทพน้ำค้างพร้อมกับอธิษฐาน
แล้วเทพน้ำค้างที่นั่งอยู่บนกิ่งไม้ก็พูดขึ้นมาว่า "วันนี้อากาศดีจังนะ"
ฮานะซังเอง รู้สึกว่าตนสามารถมองเห็นและได้ยินเสียงของเทพน้ำค้างได้ในช่วงหนึ่ง
จึงเผลอตอบไปว่า "นั่นสิคะ"

ฉากนี้ซึ้งและประทับใจตรงที่เทพน้ำค้างคอยมองดูฮานะซังที่มักจะนำลูกพีชมาถวาย
พร้อมทั้งกราบไหว้ตนทุกวัน(ตั้งแต่เด็กจนถึงวาระสุดท้ายของชีวิต)
และบอกว่าตนได้แต่มองนางอยู่ฝ่ายเดียวเสมอมา โดยที่ไม่รู้ว่านางได้ยินเสียงของท่าน
และในวันที่ฮานะซังได้เสียชีวิตลง เทพน้ำค้างก็หายไปพร้อมกับนาง ซึ่งท่านดูมีความสุขมากๆ nm_18

ดูแล้วซาบซึ้งจนน้ำตาไหลเลยค่ะ nm_08

more_horiz
=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= 44329573

จากเรื่อง C-The Money of Soul and Possibility Control ตอนที่ 6 เวลา 19.49

ตอนที่โยกะและมาชูกำลังจะสู้แพ้เซนโนสะในการ deal

โยกะก็พูดว่า " ถึงไม่อยากชนะ แต่ก็ไม้อยากแพ้เหมือนกัน ไม่ใช่อนาคตหรือสิ่งอืนใดหรอก แต่สิ่งที่ฉันกลัวต้องสูญเสียคือ คนใกล้ตัว ต่างหาก "

มันเป็นคนพูดที่ประทับใจมาก เพราะ คนเรามักจะมองแต่สิ่งรอบข้างจนลืมสิ่งสำคัญที่อยู่ใกล้ตัวไป

ถ้าหากเราเหลียวดูสักหน่อยเราก็จะพบว่าคนใกล้ตัวมักจะเป็นห่วงเราและเป็นกำลังใจให้เราอยู่เสมอ

more_horiz
ภาพจากเรื่อง Boku wa Tomodachi ga Suku nai หรือ "ชมรมคนไร้เพื่อน"

"การพบทากะครั้งแรกในรอบ10ปี"[/center]
เป็นภาพที่ "ทากะ" ได้พบกับ "โซระ" อีกครั้งในรอบ10ปี ซึ่งทั้ง2ไม่เคยลืมความทรงจำดีๆที่มีต่อกันเลย
ต้องขอบคุณพระเอกของเรื่องที่คิดว่า"โซระ"เป็นผู้ชาย nm_06
ได้มองภาพนี้แล้วรู้สึกยินดีกับ"โซระ"มาก คนที่ดีใจมากที่สุดก็คือ"โซระ" เพราะเพื่อนสนิทเพียงคนเดียวของตนยังจำกันได้ดี
T-T ในที่สุด"ทากะ"ก็รู้ซักทีว่าเป็น"ฉัน" (อะไรประมาณนี้ ^^") ผมมีความรู้สึกกับภาพเหมือนกับที่ภาพนี้แสดงอยู่บนจอผม
แค่ได้รู้ว่า"เพื่อนสนิท"ที่จากกันมานานนั้น ยังไม่ลืมเรา แค่นั้นก็เป็นความสุขที่สุดยอดแล้ว~!!
[เพื่อน....เป็นสิ่งที่สำคัญจริงๆนะ T^T] เป็นอนิเมะที่ดูแล้วซึ้งกับความสัมพันธ์ที่เรียกว่า"เพื่อน"
ไม่ผิดหวังเลยครับที่ได้ดู nm_13

มาจากตอนที่12 เวลา 2:22 ครับ [เลขสวย อิอิ ^^]

ปล.1 ไม่อวยเนื้อ!! ต้อง"โยโซระ" "โยโซระ" เท่านั้น~!! nm_05
ปล.2 เหรียญอาเรียน่ารักมากเลยครับ nm_01

more_horiz
=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= XFSak

ภาพจากอนิเมเรื่อง Elfen Lied ตอนที่ 13 เวลาประมาณ 15.00

ซึ่งในภาพเป็นฉากสุดท้ายของหมายเลข 35หรือก็คือ มาริโกะและคุรามะพ่อของเธอ
สาเหตุที่เลือกภาพนี้ เพราะ ตัวของเธอเปรียบเสมือนเด็กถูกทิ้ง ขาดความอบอุ่น ไม่รู้จักความรักของครอบครัวเพราะโดนแยกจากครอบครัวตั้งแต่แรกเกิด
เพราะเป็น "ไดครอเนียส" และถูกนำตัวไปไว้ในหลอดแคปซูลที่สถานวิจัย แต่ในที่สุดเธอได้พบคุรามะพ่อที่แท้จริงของเธอ พ่อที่เธอตั้งใจรอคอยมาตลอดว่าสักวันจะมารับตัวเธอออกจากแคปซูลแคบๆ ที่เหมือนนรกอย่างงั้น เธอได้โผกอดพ่อที่แท้จริงก่อนที่จะโดนระเบิดที่ฝังในสมองระเบิดตายพร้อมพ่อ กับลูก
ตัวของเธอนั้นตายทั้งๆ ที่ยังไม่เคยเห็นโลกที่สวยสดงดงาม ไม่เคยลิ้มลองไอศกรีม ไม่ได้กินโซบะราเม็งที่แสนอร่อย สิ่งที่เธอได้ก็แค่ความสุขเวลาสั้นๆ ที่ได้พบก็พ่อที่แท้จริงเท่านั้นเอง

ปล. อนิเมเรื่องนี้มีฉากที่ประทับใจหลายฉากมากและผมเองก้ได้เขียนรีวิวโดยละเอียดไว้แล้ว
>> http://anime-all-season.niceboards.org/t2617-topic#33182 << ตามลิ้งค์นี้เลยน้

more_horiz
=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= Lastmemory

สำหรับภาพนี้ ผมชอบมากๆ เป็นฉากหลังจากที่ ยูอิ มูกิ ริทสึ และมิโอะ เล่นเพลงซึ้งๆ ให้อาซึสะ หลังจากเล่นเสร็จ

ก็ชวนอาซึสะมาเล่นด้วยกัน เป็นช่วงสุดท้าย ของชีวิตเด็ก นร. ม.ปลาย (ยกเว้นอาซึสะ)

ความรู้สึกที่ผม มีต่อภาพนี้คือ เป็นภาพที่สื่อถึง มิตรภาพ ระหว่างรุ่นพี่ กับรุ่นน้อง เคยร่วมทุกข์ร่วมสุขด้วยกันมา

เคยสนุกสนานด้วยกัน เคยมีประสบการณ์ต่างๆร่วมกัน ใช้ชีวิตร่วมกัน จนถึงวันที่ต้องลากัน

แต่ลาในที่นี้ ก็ไม่ได้หมายถึงตาย หรือการไม่ได้พบกันอีกเลย เพียงแต่ย้ายไปเรียนมหาวิทยาลัยเท่านั้น

ภาพจากเรื่อง K-ON!! นั่นเองง :D ตอนที่ 24

ณ เวลา 24:19 ครับ xD

more_horiz
=:=  กิจกรรมต้อนรับปีใหม่ (วันเด็กเล็กๆน้อย+ขยายเวลาให้คนที่ไม่อยู่ถึงวันที่17ค่ะ) =:= 7UZVQy

จากเรื่อง: Gundam Seed ตอนที่ 29 เวลาสัก22นาทีเห็นจะได้
บรรยาย: จากภาพตัวละครชื่อ นิคโคล พยายามจะปกป้องผู้นำของกลุ่มในตอนนั้นที่ชื่อ อัสรัน
ทำให้รุ้สึกซึ้งใจมากๆที่ลูกน้องคนนึงจะยอมเสียสละชีวิตของตนเพื่อให้ผู้นำยังคงอยุ่ต่อไปพ่อแม่บางคนวยังทำแบบนี้
ไม่ได้และการเสียชีวิตของนิคโคลนั้นได้ทำให้อัสรันยังคงมีชีวิตอยู่ต่อไปเพื่อกองทัพเพื่อทำประโยชน์ให้ประเทศของตน
ต่อไปถึงแม้อัสรันจะไปอยู่กับอีกฝ่ายในตอนหลังแต่การตายของนิคโคลไม่ได้ตายแบบเสียป่าวเลยเพราะนิคโคลทำเพื่อเพื่อนทำ
เพื่อประเทศและส่วนรวมรอบข้างการจะทำอะไรแบบนี้ได้นั้นถ้าไม่มีความบริสุทธิ์ใจละก็ยากที่จะทำได้ดูตัวอย่างใน
เรื่องผู้ร่วมทีมคนอื่นๆไม่น่าจะทำได้นี่ละทำให้ผมซึ้งใจในฉากที่นิคโคลเข้ามารับดาบของสไตรแทนอัสรันเป็นวินาที
ที่เรียกว่าตายแบบไม่เสียป่าวเลยทีเดียวอย่างๆรก็ตามนี่เป็นส่วนนึงของภาพที่ผมพอจะบรรยายได้หวังว่าคงจะมีใครๆหลายๆคนเข้าใจ
ที่ผมเอาภาพนี้มาลงนะครับ
privacy_tip Permissions in this forum:
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
power_settings_newLogin to reply