ช่วยติ ชม ภาพเพิ่งวาดในโปรเเกรมPaint ด้วยคะ

Share
    gunkaka
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 9
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 11
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 0
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 26/02/2012

ช่วยติ ชม ภาพเพิ่งวาดในโปรเเกรมPaint ด้วยคะ

ตั้งหัวข้อ by gunkaka on Sun Feb 26, 2012 11:45 am

ช่วยติหน่อยนะคะ กัน(ชื่อเค้าเอง-///-)ใช้P2ไม่ค่อยเป็น(หรือไม่ได้เลยเเหละ- -)เลยใช้โปรเเกรมPaintทำสดๆร้อนๆเลย ติชมด้วยนะคะ ในภาพคือ>///< กัน นั่นเองคะ วาดตามความจริงเพราะกันผมสั้นเเละผูกโบว์ข้างหลัง(มีเเต่คนบอกว่า น่ารัก> <)

ยังไงก็ติชมด้วยเน้อ^^
    yuukito
    Rookie
    Rookie

ระดับเหรียญ ระดับเหรียญ : ที่วางระดับเหรียญ
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 9
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 9
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 0
    วันเกิด วันเกิด : 05/06/1998
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 16/01/2013
    เหรียญ เหรียญ : ที่วางเหรียญ

Re: ช่วยติ ชม ภาพเพิ่งวาดในโปรเเกรมPaint ด้วยคะ

ตั้งหัวข้อ by yuukito on Wed Jan 16, 2013 9:22 pm

ผมว่า สวยแล้วถ้าทำในpaint นะครับ nm_05
    ผมยังวาดไม่เป็นตัวเลย nm_10 เป็นกำลังใจนะครับ

เวลาขณะนี้ Sat Sep 22, 2018 10:25 pm