ฮือ~~~                        600010

ฮือ~~~                        600010

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เข้าสู่ระบบ(Log in)

descriptionฮือ~~~                        Emptyฮือ~~~

more_horiz
ก็อย่างที่ว่นะคะ ฉันเรียนดนตรีไทยข้างๆห้องดนตรีไทยเป็นห้องของวงโย ห้องวงโยเนี่ยจะมีแม่กุญแจอยููููู่ แล้วพอแม่กุญแจสั่มันก็จะสั่นไม่หยุด และสั่นนานมาก เลยจะมาขอคำแนะนำอีกรอบค่ะ อ่านแล้วช่วยตอบด้วยนะคะ

descriptionฮือ~~~                        EmptyRe: ฮือ~~~

more_horiz
อาจจะฟังดูงงๆประมาณว่าแม่กูญแจพอมันสั่นแล้วมันจะสั่นไม่หยุดก็เท่านั้นเองค่ะ

สยองงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

descriptionฮือ~~~                        EmptyRe: ฮือ~~~

more_horiz
พอเข้า ใจได้นะว่า กุญแจมันสั่น หรือปลาว nm_07

more_horiz
เจออีกแล้ว nm_27 คราวนี้อธิบายไม่ได้ คงต้องยอมรับความจริง ว่าแต่โรงเรียนไรเนี่ยผีเยอะจริง nm_23

more_horiz
กรีด...........เเม่กุญเเเจสั่น nm_11
privacy_tip Permissions in this forum:
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
power_settings_newLogin to reply