Animation ทำเองครับ 600010

Animation ทำเองครับ 600010

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เข้าสู่ระบบ(Log in)

descriptionAnimation ทำเองครับ EmptyAnimation ทำเองครับ

more_horiz

ผมอยู่ ม.4 ลองทำ Animation เองครับอยากทราบความคิดเห็นของทุกคนครับ ช่วย comment ให้หน่อยนะครับ

descriptionAnimation ทำเองครับ EmptyRe: Animation ทำเองครับ

more_horiz
โปสเตอร์ครับ

Animation ทำเองครับ Poster 1_resize copy 1

Animation ทำเองครับ Poster 2_resize copy 1

descriptionAnimation ทำเองครับ EmptyRe: Animation ทำเองครับ

more_horiz
ทำด้วยแฟลชเวิรืคกว่านะ ไว้จะเอามาให้ดู แล้วไฟตอนแรกก็นานเกินนะ นี่ใช้เบลนเดอร์ ชัวร์ :D :D

แต่ทำ 3d ได้นานขนาดนี้ก็ดีแล้วล่ะ

more_horiz
ผมใช้ maya ทำครับ

more_horiz
ลองเบลนเดอร์ดิง่ายกว่าเยอะ

more_horiz
ขอคอมเม้นว่า
เสียงพูด...แลไม่ค่อยใส่อารมณ์ (อาจจะพยายามแล้วก็ไ้ด้ละมั้ง -0-)
การอ่าน...ไม่ค่อยชัดเจ้าคะ จัดหวะการอ่านก็ยังไม่ค่อยได้
จำได้ว่าพอจับ maya ครั้งแรกข้าน้อยก็ไม่สู้ละ ฮา

more_horiz
มันแปลกๆยังไงไม่รู้แฮะ แต่ก็เก่งมากๆครับ ผมยังทำไม่ได้เลย

more_horiz
ฟังดูฮาๆนะต้อนแรกเหมือนกับเอาการตูนหลายๆเรื่องมารวมกัน(Shakugan no Shana ของผม)
555+

more_horiz
เราชอบอะ แอนนิแมะทำเอง แจ้วๆๆๆ ชอบ
ทำอีกดิ ลองเอาแบบ2ดีจะดีก่านะเราว่า

more_horiz

ผมว่ามันแปลกๆนะ ตอนบทพูดก็ยาวไปนะ ผมว่าจะทำให้คนดูเบื่อ

แต่ทำได้ขนาดนี้ก็ดีแล้วละครับ สู้ๆ

more_horiz
ถ้าความคิดส่วนตัวก้คิดว่าดีแล้วอ่ะค่ะ
ที่เหลือก้แค่ฝึกให้ดีกว่าเดิม
ก้ โอ แล้วค่ะ

more_horiz
สุ โก๊ยยยย

:P

more_horiz
ดีครับ!! เพลงประกอบก็เพราะ~ ในช่วงแรก ในการพูดน่าจะใส่อารมณ์ไปอีกซักเล็กน้อย

ถ้าสามารถพูดได้อย่างเป็นธรรมชาติจะดีมากเลยครับ :)

พยายามต่อไปครับ สู้ๆนะครับ nm_22

more_horiz
ดีจ้า หนูชื่อ อั้ม 5/5 หนูชอบมากค่ะ หล่อดี
privacy_tip Permissions in this forum:
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
power_settings_newLogin to reply