ปลาทู +++Gallery!!!!!   600010

ปลาทู +++Gallery!!!!!   600010

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ปลาทู +++Gallery!!!!!

power_settings_newLogin to reply
Ikaros_Astraea
Synyster
oshino
kanis18
nottg10956
Nara
Sekai
11 posters

descriptionปลาทู +++Gallery!!!!!   Emptyปลาทู +++Gallery!!!!!

more_horiz
เน้อ ขอลงสองรูปไว้ก่อนแล้วกันเน้อ (มันอาจเสียสายตาเพราะฝืมือกระผมมันห่วยเกิน= w =)

ติชมได้ตามสบายขอรับ ไม่เครียดและจะเป็นการดีด้วยจะได้พัฒนาฝืมือได้ขอรับ

ปลาทู +++Gallery!!!!!   12689404

ปลาทู +++Gallery!!!!!   80959557

วันนี้ผมลงแค่2รูปล่ะเน้อ = w = ง่วงนอนมากแล้ว

descriptionปลาทู +++Gallery!!!!!   EmptyRe: ปลาทู +++Gallery!!!!!

more_horiz
เราเทียบมะติดเลยอ่า

descriptionปลาทู +++Gallery!!!!!   EmptyRe: ปลาทู +++Gallery!!!!!

more_horiz
สัดส่วน สุดยอดเลยครับ

คาราวะ 1 จอก :bounce:

more_horiz
ยังห่างไกลความเจริญอีกเยอะขอรับ = w =

more_horiz
นี่...เค้าเรียกว่า...เมา้ส์ปากการึเปล่า...(ฮา = =)

more_horiz
ถูกล่ะเน้อ นี้และขอรับเมาท์ปากกา

more_horiz
ครับผมไม่มีอะไรจะอธิบายมากครับ โอ๊วสุดยอด แล้ว เมื่อ จะคลอดเป็นซีจี ล่ะครับ ผมคอยดูอยู่นะครับ เจ๋งมากๆ

บันไซ 8)

more_horiz
= w = ผมทำได้แค่วาดและขอรับ ลงซีจีแล้วผมสิ้นเลยล่ะอยากดูไหมขอรับ

more_horiz
หวดไปเลยครับอยากเห็นมากผมก็กำลงัทำ ซีจี อยุ่เหมือนกัน ใกล้จะเสร็จล่ะ แง่มแต่ผมเม้าปากกาเข้าโรงบาลครับ ฮ่าๆ สัปเพร่า ทำตกซะงั้น แง่ม ตอนนี้รันทดใช้เม้าหนูแก้ขัดไปก่อนที่วาดก็จะแย่แล้วครับ ลง สี อีก แทบกระอัก หุหุ เลยอาศัยสแกน เอา แล้วลงสีกับเม้าหนู ทรมาน มาก ฮ่าๆๆ กระซืกๆ..

more_horiz
เม้าหนูจี๊ดๆเราโคตรจาชอบ และที่บอกว่าลงซีจีแล้วดิ้นเนี่ยหมายถึงลายมือรึป่าว

more_horiz
สวยมากครับ ถ้าลงเส้น สวยกว่านี้แน่นอน

more_horiz
วาดเก่งมากเลยอ่ะ
เราวาดไม่เป็นนะเนี้ย รูป เเบบ ร่างภาพ
ขอบอกว่าชอบอ่ะ

more_horiz
ถ้าผมไปวาด ผม ยิ่งกว่านี้อีก

(เละ) 555

more_horiz
!! นี่สินะ...พลิ้วไหวเหนือสายน้ำ!! เยี่ยมครับ nm_01

more_horiz
ผมไม่เรียกว่าห่วยนะแบบนี้ - -'

คนมีฝีมือไม่น้อยเลยนะนี่ ^^

more_horiz
ส......สุดยอดค่ะ!! เมพขริง =[]=+!!
privacy_tip Permissions in this forum:
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
power_settings_newLogin to reply