ตามคำขอท่าน Red วาดHaruhi มาให้ติชมกันขรั๊บ! 600010

ตามคำขอท่าน Red วาดHaruhi มาให้ติชมกันขรั๊บ! 600010

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เข้าสู่ระบบ(Log in)

descriptionตามคำขอท่าน Red วาดHaruhi มาให้ติชมกันขรั๊บ! Emptyตามคำขอท่าน Red วาดHaruhi มาให้ติชมกันขรั๊บ!

more_horiz
เผลอทำหมึกหกด้วยหละ nm_14

เชิญชมขรั๊บ

ตามคำขอท่าน Red วาดHaruhi มาให้ติชมกันขรั๊บ! Haruhi

ขอความกรุณาติชมกันด้วยนะคร้าบบบ
nm_15

descriptionตามคำขอท่าน Red วาดHaruhi มาให้ติชมกันขรั๊บ! EmptyRe: ตามคำขอท่าน Red วาดHaruhi มาให้ติชมกันขรั๊บ!

more_horiz
ขอคารวะ อย่างถึงซวง - -'

ผมเทียบกับลายเส้นต้นฉบับของอาจารย์ Nozoi Ito ดูแล้ว

ต้องบอกว่าใกล้เคียงมาก ฝีมือจริงๆ

ถ้าจะให้ติ ก็คงเป็นเรื่องเส้นวาดที่ยังตรงมากไปนิด ทำให้ส่วนที่ควรโค้งเว้าบางจุด (เช่น โครงหน้า) ดูเหลี่ยมไปนิด

(อ้อ หน้าอกดูไม่สมส่วนเล็กน้อยอะ - -')

แต่โดยรวมถือว่า งามมากเลย nm_16

ถ้าว่างอีกเรื่อยๆ ก็วาดมาให้ดูเยอะๆนะ ^^

ปล. แนะนำให้ตั้งทู้ Gallery รวมรูปที่วาดเองไว้เลยเป็นของตัวเองครับ เหมือนทู้ของคุณ nakajima

อัพเดตไว้ในนั้นตลอด จะมาดูอยู่เรื่อยๆนะครับ ^^

descriptionตามคำขอท่าน Red วาดHaruhi มาให้ติชมกันขรั๊บ! EmptyRe: ตามคำขอท่าน Red วาดHaruhi มาให้ติชมกันขรั๊บ!

more_horiz
น้อมรับขรั๊บท่าน ยอมรับเลยครับเรื่องเส้นเนี่ย nm_21

แล้วไอ้การอัพเดตที่ว่า คือ Edit รึเปล่าอ่ะครับ ถ้ามีเวลาเดี๋ยวจะเอามาลงเรื่อยๆแล้วกันขรั๊บ
nm_22

more_horiz
hibarigrim พิมพ์ว่า:
น้อมรับขรั๊บท่าน ยอมรับเลยครับเรื่องเส้นเนี่ย nm_21

แล้วไอ้การอัพเดตที่ว่า คือ Edit รึเปล่าอ่ะครับ ถ้ามีเวลาเดี๋ยวจะเอามาลงเรื่อยๆแล้วกันขรั๊บ
nm_22

ที่ผมแนะนำคือ สร้างกระทู้ของตัวเองขึ้นมา

เวลาลงรูปก็ลงไว้ในนั้น แล้วอัพเดตโดยการอีดิตเรื่อยๆครับ ^^

more_horiz
ว้าว... สวยมากเลยครับ อยากวาดให้ได้แบบนี้บ้างจัง

more_horiz
สวยดี นะครับ ผมวาดได้เเค่ ตัดเส้น เฉยๆๆ เอง เรื่องลง สกีน เนี้ยไม่เป็นเลย

more_horiz
-0- แม่เจ้า ! สวยมาก !!
สู้ ๆ ค่ะ เป็นกำลังใจให้ v(>____<")v
เอามาลงอีกนะคะ จะติดตามค่ะ !
ฮ่า ๆ !!

more_horiz
สวยจัง nm_22
พอลองวาดทีไร มันออกมาไม่สมส่วนทุกทีเลย nm_04

more_horiz
ว้าว..... สวยจัง*0* อยากวาดได้อยากนี้อ่ะ*^* ฮารุฮิจังโมเอะสุดๆเลยคะ*_*

more_horiz
วาดได้สวยมากๆ ^^

more_horiz
สวยงามมากครับ เป็นผลงานขั้นเทพจริงงงงง nm_08 nm_22
privacy_tip Permissions in this forum:
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
power_settings_newLogin to reply